Will Time Bigtime – TV5

It's only fair to share...Share on FacebookTweet about this on Twitter

Will Time Bigtime is an upcoming show on TV5 that will replace Willing Willie.

It will still be hosted by Willie Revillame and still with Valenzuela City Councilor Shalani Soledad as co-host. The new show features new segments and a new set. LED (Light-Emitting Diode) screens have been reportedly installed around the studio. The WW Girls will now be called Bigtime Girls. Will Time Bigtime premieres on May 14, at 5:30PM.

Posted in Television
71 comments on “Will Time Bigtime – TV5
  1. GRACEDEROTA says:

    ANG HILING KO PO NGAYONG PASKO SANA MADAL;AW NYO PO AKO….! GRACE DEROTA

  2. GRACEDEROTA says:

    SANA NAMAN MABASA NYO TO GRACEDEROTA

  3. GRACEDEROTA says:

    kahit walang sweldo po basta makita ko po kayo araw araw…..? I LOVE YOU SOOOO…. MUCH HAPPY 2ND ANNEVIRSARY THIS OCTOBER 23,2012

  4. Gracederota says:

    kuya will gustong gusto ko po kayong mayakap ako po hinahagak ni kuya owen noong pumunta pa ang wowowee di to sa cebu sa ayala kaso hindi kita nakita at idol na idol ko po rin si luningning at si milagring at si mareposa kuya yan lang ang hinihiling ko sana makita kita lage ko po kayo ipinagdarasal bago poa ako matulog… 19 years old wala po akong mama at papa na ulila na po ako sa kunin nyo po ako bilang isang taga silbi nyo po……….?

  5. Gracederota says:

    kuya mahal namahal kita higit pa sa buhay ko kasi kuya hindi ka nag bago simulang mayaman ka man o mahirap hindi ka nag bago kong anong meron ka noon yan parin ang ugali mo kuya kamukhang kamukha mo ang tito ko kuya will sana mahaba pa ang buhay mo at mayakap man lang kita sa sandali ako po c grace derota taga cebu po sa may lower linao minglanilla cebu city kuya ang wish ko po sana madalaw mo ako sa mga staff na bumasa nito sana makarating kay kuya willie maawa po kayo sana mabasa nya to……..?

  6. grace says:

    hai kuya will sana mahaba pa ang buhay nyo i love you soo much mahal na mahal kita

  7. moses oyardo says:

    natutuwa ang anak ko pagkatapos ng news sa channel na ito, pano kasi ang susunod paborito nyang will time big time na, sana makapanood kami ng live, gusto namin magpabook sa show ni willy. more power on your show sana magtagal pa tong show na to para sa lahat na taong nagkakagusto,

  8. more power to tv 5 all the programs in tv5 super talaga . and wer waiting here in paris sana umpisahan na ang kay nora aunor na tele serye ANG SA NGALAN NG ISANG INA ; more power to tv5 and all the staff .

  9. doreen says:

    kapapanood ko lang ng will time bigtime (anak ng foreigner} … disapponted ako sa papremyo ni will dapat pagnakapasok na wala pang X sa jackpot eh my pagkakataong makuha ang isa sa jackpot katulad ng foton , 1million , hindi man bahay isa man lang dun.. may kinikilingan talaga sya game show yan kaya dahat huwag syang magdadamot kung talagang ayaw nyang ibigay sana pumili sya ng mahirap na question wala ba syang tiwala sa sarili .. kawawa naman ang mga pumipila kaya nga pumila kasi nangangailangan …

  10. kua will maaari p0eh vah nah sumali sa family apir, kc p0eh gzt0 namin nah matulungan ang aming pamilya sa kahirapan.

  11. kua wil gus2 po nmin na smali sa family apir,pwede po ba

  12. melody lanic says:

    kuya will twing gbi nag aabang ako ng twag mu para mnalo ng celpon. sana mging open nrin ang audition pra sa mga tga caloocan. mdming mhrap sa caloocan na kelangan ng tulong mu.

  13. MARIEJOY ABAD says:

    kuya will sana matawagan nyo kami sa bahay.hehehe..

    sana po mapagbigyan nyo po kami na makanuod sa show nyo at makapaglaro :)

    mur power po..

  14. MARIEJOY says:

    SANA PO MAKANUOD KAMI SA WILL TIME BIG TIME GUSTONG GUSTO PO KASI NI MAMA MAKAPUNTA DYAN AT MAKAPAGLARO . GUSTO KO PO MAGPARESERVE KAHIT MGA 15 NA KATAO LANG PO.UN LANG PO SALAMAT PO. GODBLESS

  15. blanche jao says:

    kua wil,gsto q sana magpareserve para mkpanood kmi ng live ng willtimebigtime..para sa 20 katao..sana po mpagbgyan nyo ang hiling q..tnx more power and god bless..

  16. ash says:

    thanks to ms.salani and kuyawilli fo greeting us MUSLIMS..

  17. ash says:

    thanks to ms.salani and kuyawilli fo greeting us..

  18. Rubylyn says:

    gud am po kuya willi,taga muntinlupa city po ako,at 20 yr old na p,
    gusto ko sana matulungan nyo yung mga Senior’s Citizen sa lugar namin na maka punta jan sa show nyo sa aug 01 2011 on monday kasi po pangarap po nilla na makita ka at makasama ka lalo na po ang mama ko.
    sana po mapag bigyan nyo ko sa hiling ko,makita ko lang po silang masaya ok na ko..
    sana mapag bigyan nyo po ako at mabasa agad ang msg. ko na ito…
    god bless po.

  19. zsiajen says:

    hi ate shalani sna magka2loyan na kayo ni kuya will..:)

  20. zsiajen says:

    kuya will sana makapunta kami sa show mo lagi ka namin pinapanuod saka sana pakapaglaro kami sa show mo?!!!…. wee love u kuya will

    zsiajen:):)

  21. elma says:

    sana kuya u give us a change na maka punta jan sa show mo,,,, we love you kuya will

    :) elma

  22. elma says:

    hi kuya will, sobra ganda ng show mo kahit sa tv ka lng namin napapa nood believe kami sayo….and bait mo kuya will marami kana natulongan….and wishing sana oneday makita kita sa personal jan sa show mo….we love you kuya will…god bless you always

    :) elma

  23. Nelida says:

    Hi Wil, maraming salamat at bumalik ka na sa ere, alam namin wala kang nilabag na batas, pang gulo lang ginagawa nila kaya gogogo… Wil Time Big Time is No. 1 show of all entertainment and live shows …. so great maraming poor Filipinos are on your side …. as the best philantrophist…your the best ….. Idol ka nang mga kababayan namin,,, masaya na may pera pa …. so keep up the good works…. God is with you always……. love you…ate nelly….

  24. kuya will,ako po ay isaa niyong tagahanga.natautuwa ako dahil na ka balik naka yo sa inyong show.paki great nyo naman po ako sa inyong show,kasi po birthdayko ko po nung june 16, 2011 gabayan po kayo ng diyos,paki bati nyo naman po ako.

  25. janicesa says:

    kuya wil ang ganda ng show mow.,,kc marami kayong natulungan na mahihirap.i love ur show kuya wil..ipagpatuloy niyo lang..!!gow:-)

  26. christelle anne v. de guzman says:

    super saya ng gabi namin sana marami pa kayo na tao

  27. jeffre irog says:

    kua will pahingi nmn po ng CP ^^

  28. jeffre irog says:

    kua pahingi nmn po ng CP ^^

  29. jeffre irog says:

    Nc ang inyung palabas marami sa cavite ang nanunuod ng willtimebigtime tnx ^^

  30. juan dela cruz says:

    kuya will sanaman wag mo sigawan yung mga staff mo pag nag kakamali kayo ksi nation wide kayo n papanood syempre kahihiyan nila yun ….pwede naman siguro n off cam mo sila kausapin na mali yung nagawa nila… especialy c kuya owen and ate sugar… and some dancer’s… walang taong per pekto alam moyan … tuloy na hahalata ko yung tunay other side nang ugali mo…

  31. hi po.. tanung ko lang po kung paano maging dancer ng will time big time ? gusto ko po kasi maging dancer ng will time big time .. thanks po

  32. john says:

    gud pm itong show na willing willing este wil time big time napakaganda dabest tlga

  33. potaka says:

    thanks willy i am give a chance to watch the show live on june 13, 2011.. yehey sinong sasabit..lolz…reply kau malay niyo bigyan ko kau pass masyado madami eh ehehehe

  34. melody says:

    shalani, kindly greet my two kids yuki and aiko niimi please!! they watch your show wiltime bigtime everyday. thank you and more power!!

  35. melody says:

    sana po wag nyo nang gamitin ang auto camera masakit po sa mata at ulo.mas maganda pong manood ung di parang nagslow motion ang mga tao.ung normal camera na lng po ang gamitin nyo! kaming mga nanood sa tv ng wiltime bigtime ang nahihilo.masakit kasi sa mata ang paggalawgalaw ng kamera.please lng po normal na camera na lng !! thank you and more power sa show nyo.i watch this everyay…

  36. Kevin Madrid says:

    maganda naman ang show, natatawa din kami, kaso ang di lang talaga naman gusto eh ung pag bisaya nung “baby bisaya”.. di naman ganun mag bisaya ahh, pinipilit nya talaga maging katatawa mga bisaya..dun lang kami naiinis..

  37. anne tan says:

    all i can say is ……nag eenjoy kami watching willtime bigtime,keep it up will….

  38. sydel furton says:

    wil…my lola is a very very big fan of yours..kahit anong intriga pa daw ang ibato sayo solid di kayang tibagin ang paniniwala nya sayo…!!!!!!!!!!

  39. ngipin says:

    tngina mo kurdapya.
    mhal nmin c kuya willy kht mwla sya sa air.

  40. the best ang show ni willie! basta dapat good boy lang palagi

  41. darko says:

    @kurdapya: ung sinbi kong officials ay appointed..hindi elected…….at di ko rin binoto nag-appoint…that’s a simple fact, you cant even comprehend

  42. joeromano says:

    wiling wili tlaga cla s programa nyo..pati pgkain s mesa iniiwanan mpanood lng ang programa nyo, commercial lng ang pahinga,sana wla ng commercial kuya wil..hehehe

  43. maria salvador says:

    @jovie – tama ka sana nga unahin ang babaneng hampaslupa sa wiltime bigtime kc nga gabing gabi na pero kahit pipikit na ang mga mata ko pinipilit ko parin panoorin kc nga super ganda ang teleserye na yan……. good job TV5……

  44. kevin agaton says:

    kuya will anggada tlaga ng plabas nyu kgaya, kgabi.. tlagang ndama ku yung cnav ni mai ba un? hehe no. 1 pu kau sa amin..!!

  45. melody eugenio says:

    my lola is a fan of you willie she wants to watched you live. sana ma watched ka nmin ng live habang naka leave ako from work. need pa rin bang magpareserve para sa seats like yung sa willing wille na mag email pa for reservation and schedule of watching your show live.? sobrang fan na fan mo c inang pati bulgar na tabloid she reads to follow news about you sobrang na miss ka nya and your show kya masaya na nman c lola at nawawatched ka n nman nya. MORE POWER TO YOUR SHOW… ASAR TALO na naman ang mga INGGETERO AT INGETERRA. talo na nman sa ratings… wawa nman sila…

  46. jovie says:

    MS shalani iba talaga ang ganda ng tunay na pilipina.,,ang ganda ng bago nyong set super pinaghandaan.,,will sana makasali sa mga laro mga taga novaliches pano naman kami di ba?sana kau na ni ms shalani bagay kau un lang and more power WILL TIME BIGTIME GODBLESS!!!!

  47. jovie says:

    dapat mas maaga ang airtym ng babaeng hampaslupa kasi napupuyat kami kahihintay 10 pm na nag start eh pati mga bata gusto un panoorin hindi ba puede after the news babaeng hampaslupa muna…,ganda story eh sana mapagbigyan kaming mga viewers thanks more power TV 5

  48. elisha says:

    OH THANKS GOD AT BUMALIK NA C WILLY.DITO SA CANADA,VANCOUVER HAPPY KAMI ULIT KASI MAY WILL TIME BIG TIME NA.WILLY KAKAMPI MO ANG DIOS…. BASTA INGAT LANG KAYO LAGI PARA TULOY TULOY NA ANG SHOW.WE REALLY MISSED UR SHOW.NASA LIKOD MO KAMI WHATEVER IT TAKES!MORE POWER TO U!pls GUSTO NAMIN MAG ASAWA MANOOD LIVE SA SHOW PAANO KAMI MAKAPASOK MAGBAKASYON KAMI FROM CANADA SA PINAS SA JUNE PWDE SANA KAMI MANOOD SA JUNE SATURDAY KASI PAUWI NA KAMI NG MINDANAO SA JUNE 7.THAKS A LOT WE LOVE U WILLY.

  49. Kurdapya says:

    Ganun naman talaga…kapag nag-fail ka, isisi mo sa iba.

  50. Kurdapya says:

    @ darko
    yung sinasabi mong taga gobyerno ay ibinoto mo nung eleksyon at kumagat ka din sa kanilang agenda….ganun lang…. Kuha mo?

  51. darko says:

    @kurdapya:well u dont know politics, bumawi abs and ung mga taga gobyerno kumagat din, my free publicity kahit napakacheap ng issue…

  52. Kurdapya says:

    @ darko
    dyan ka nagkakamali, si willie ay biktima ng kayabangan at kabastusan….yun lang. Kuha mo?

  53. darko says:

    willie is a victim of conspiracy between abs cbn people and the publicity hungry government officials…

  54. Kurdapya says:

    lol…..ples ples dali dali na.

  55. basta excited na kami sa pagbabalik ni willy . were very very happy.

  56. oh yes yes and go go go williy and tv5 happy na naman kami dito sa paris after our works ay rest time namin ang manood ng ng show ng tv5 especially ang babaeng hampaslupa and of course no other than SHAWILLY WILL TIME AND BIGTIME . naiinip kami kasi tagal ng oras iba kc ang oras namin d2 sa time ng oras ng show . and were very very excited na para gumabi dto . and sana ma down load na agad sa internet ples ples dali dali na.

  57. rene_apostol@yahoo.com says:

    grabee talaga idol will, ang ganda ng bagong will time big time, nabuhayan na nman kami ng dugo at sigla lalo na ang nanay ko na tuwang tuwa sayo! mahal k namin at ng sambayanang pilipino! mabuhay ka at more power and god bless!!! :-)

  58. KURDAPYO says:

    MASAYA NA NAMAN GABI NG BOUNG PILIPINAS!!

    YAHOOOOOOO!!!!

  59. Kurdapya says:

    @ Erna
    Bisayaain mo na lang kaya ang comment mo….tagalog na ang gulo pa ng comment mo!

  60. ERNA CRUZ says:

    WILLIE BILISAN MO PARA WALA NA MANOOD SA ABS CBN KASI INGGIT SA IYO SILA, WALA EPEK ANG MGA SHOW NILA DON ANG DAMI PANG DINADAMAY NA TAO DI NA LANG MANAHIMIK, PEOPLES POWER GUSTO PARA TAYO MANALO NA

  61. oyo says:

    KELAN PA KAYA MATUTUTO TAYO?

  62. maria salvador says:

    wiltime bigtime at babaeng hampaslupa grabe magkasunod na panonoorin ko yan…..

  63. maria salvador says:

    wiltime bigtime- sa wakas babalik na rin willie revillame at cgurado ako maganda na naman ang araw ko kc tuwing hapon yan ang pahinga ko galing office na manood ng wiltime bigtime.

  64. maria salvador says:

    super ganda kagabi ang babaeng hampaslupa ang galing galing ni sir george (webb) at ibang klaseng teleserye ito hindi boring at hind paulitulit at paikotikot ang kwento……. gustong gusto ko ang character ni jay manalo bilang charles……….

  65. pacquaio says:

    you better see a psychiatrist, kurdapya.

  66. Kurdapya says:

    tuwang tuwa na naman ang mga Hampas Lupa na umaasa lang sa kakarampot na pera na ibinibigay ni willie

  67. edward says:

    willy your the best your still my idol

  68. manny says:

    hahahaahaha sa wakas makakapnood na uli ako ng willing willy ay…will time big time iyong mga taong aaywa kay willy wag na kyong magkomento or manood,alisin na ninyo ang galit o baka naman kyo ang bayaran kung saan ninyo gus at happy kyo doon kyo basta kami kay willy nakaktulong siya sa mga matatanda at nakakapagpasaya tigilan na angmga sawsawwera sawsawero isipin ninyo na ndi rin kyo malinis mga hipokrito hiporita dapat love love love….magbait na kyo

  69. atai says:

    ilang buwan/taon kaya magkakamali si willie ulit? aantayin ko yan.

  70. mr.jabs says:

    @kurdapya

    i don’t think so…they pulled thru with Willing Willie so i believe maganda ito….

  71. Kurdapya says:

    Another crappy show, geeez!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Search